Bán Biệt thự

Hiện có 3,309 bất động sản
SIÊU PHẨM LIỀN KỀ XUÂN LA, TÂY HỒ - 107M² x 6 TẦNG THANG MÁY - GARA Ô TÔ - KD VP - GIÁ 33,3 TỶ
Tin đã hết hạn
4

Tây Hồ , Hà Nội
107 m²
6 Phòng ngủ
6 WC
ĐẲNG CẤP! BÁN BIỆT THỰ CIPUTRA KHU Q - 480M² - MT 12M - GARA Ô TÔ - THANG MÁY - GIÁ 148 TỶ
Tin đã hết hạn
4

Tây Hồ , Hà Nội
480 m²
6 Phòng ngủ
8 WC
BT12 💎 BIỆT THỰ GÓC 2 MẶT TIỀN – KHU MÃ LÒ LÊ VĂN QUỚI– DIỆN TÍCH KHỦNG 250M² – GIÁ 25 TỶ – PHÁP
Tin đã hết hạn
5

Bình Tân , Hồ Chí Minh
251 m²
7 Phòng ngủ
7 WC
BT6 🏡 BIỆT THỰ SANG TRỌNG NGANG 8M – LIÊN KHU 4-5 BHHB GẦN TÂN PHÚ – NỘI THẤT GỖ ĐỎ ĐẶC BIỆT –
Tin đã hết hạn
5

Bình Tân , Hồ Chí Minh
124 m²
4 Phòng ngủ
3 WC
♥️P.05 - Không khí lễ hội tại Sun Urban City Hà Nam
💥Tư vấn dự án Sun Hà Nam
☎️Liên hệ Duy
Tin đã hết hạn
5

♥️P.05 - Không khí lễ hội tại Sun Urban City Hà Nam 💥Tư vấn dự án Sun Hà Nam ☎️Liên hệ Duy

Phủ Lý , Hà Nam
55 m²
1 Phòng ngủ
1 WC
SỞ HỮU NGAY SHOPHOUSE BIỂN 4 TẦNG CHỈ VỚI 1 TỶ 6 - THANH TOÁN 25% BAN ĐẦU
Tin đã hết hạn
4

Phan Rang - Tháp Chàm , Ninh Thuận
342 m²
8 Phòng ngủ
Phố Ngụy Như Kon Tum 46 m2 x 6 tầng K/D CaFe , VP Thang Máy V/Hè ,công Viên Q.Thanh Xuân
Tin đã hết hạn
5

Thanh Xuân , Hà Nội
46 m²
4 Phòng ngủ
6 WC
Bán nhà khuất duy tiến 71 m2 x 9 tầng mặt tiền 7 m kinh doanh quận thanh xuân
Tin đã hết hạn
2

Thanh Xuân , Hà Nội
71 m²
4 Phòng ngủ
10 WC
BÁN BIỆT THỰ LIỀN KỀ 5 TẦNG, 83M2,  THANG MÁY VỊ TRÍ VÀNG LA KHÊ - HÀ ĐÔNG - GIÁ 19.5 TỶ - SỔ ĐỎ
Tin đã hết hạn
3

BÁN BIỆT THỰ LIỀN KỀ 5 TẦNG, 83M2, THANG MÁY VỊ TRÍ VÀNG LA KHÊ - HÀ ĐÔNG - GIÁ 19.5 TỶ - SỔ ĐỎ

Hà Đông , Hà Nội
825 m²
7 Phòng ngủ
8 WC
dự án bất động sản nghỉ dưỡng Vinhome Royal Island tại Hải Phòng
Tin đã hết hạn
1

Thủy Nguyên , Hải Phòng
90 m²
Bán nhà phố Chùa Láng - Phân lô kinh doanh - 2 thoáng trước sau - Gara ô tô
Tin đã hết hạn
4

Đống Đa , Hà Nội
55 m²
4 Phòng ngủ
3 WC
Chính Chủ bán Nhật Nguyệt 2 giá 18,6 tỷ Vinhomes Cổ Loa
Tin đã hết hạn
5

Chính Chủ bán Nhật Nguyệt 2 giá 18,6 tỷ Vinhomes Cổ Loa

Đông Anh , Hà Nội
625 m²
QUỸ CĂN CUỐI CÙNG GIAI ĐOẠN 1 – CƠ HỘI VÀNG KHÓ LẶP LẠI! KĐT XUÂN HƯNG. . LH: 0966 343 969
Tin đã hết hạn
5

Thanh Hóa , Thanh Hóa
90 m²
QUỸ CĂN CUỐI CÙNG. SẴN SỔ – CƠ HỘI VÀNG KHÓ LẶP LẠI! KĐT XUÂN HƯNG. . LH: 0966 343 969
Tin đã hết hạn
5

Thanh Hóa , Thanh Hóa
90 m²
Nhà lô 22 Lê Hồng Phong vị trí bán hàng siêu đẹp, 60m 4 tầng, trục chính
Tin đã hết hạn
4

Ngô Quyền , Hải Phòng
60 m²
3 Phòng ngủ
3 WC
QUỸ CĂN CUỐI CÙNG GIAI ĐOẠN 1 – CƠ HỘI VÀNG KHÓ LẶP LẠI! LIỀN KỀ XUÂN HƯNG. . LH: 0966 343 969
Tin đã hết hạn
5

Thanh Hóa , Thanh Hóa
90 m²
Bán BT Tây Nam Linh Đàm, siêu phẩm trung tâm Hoàng Mai, lô góc, hiếm nhà bán. 180m2 46 tỷ
Tin đã hết hạn
3

Hoàng Mai , Hà Nội
180 m²
4 Phòng ngủ
4 WC
NHà phố Riovista Dương Đình Hội DT 73m, 3 tầng
Tin đã hết hạn
3

NHà phố Riovista Dương Đình Hội DT 73m, 3 tầng

Quận 9 , Hồ Chí Minh
75 m²
4 Phòng ngủ
3 WC
bán siêu biệt thự gleximco, lê trọng tấn, hà đông, lo góc, giá mềm nhất khu vực
Tin đã hết hạn
6

Hà Đông , Hà Nội
233 m²
5 Phòng ngủ
5 WC
Bán Đất Tặng Biệt Thự, 900m2 đất giá chỉ nhỉnh 100tr/m2
Tin đã hết hạn
5

Bán Đất Tặng Biệt Thự, 900m2 đất giá chỉ nhỉnh 100tr/m2

Gò Vấp , Hồ Chí Minh
900 m²
8 Phòng ngủ
8 WC
Bán liền kề khu đô thị Mễ Trì Thượng, 75m2 4 tầng, phân lô ô tô tránh, để ở đẹp
Tin đã hết hạn
3

Nam Từ Liêm , Hà Nội
75 m²
5 Phòng ngủ
4 WC
BIỆT THỰ VÍP BÁN ĐẢO LINH ĐÀM - HÀNG XÓM ĐẠI GIA LỚN - VIEW HỒ, SAU 1 DÃY RA MẶT HỒ
Tin đã hết hạn
5

Hoàng Mai , Hà Nội
1 m²
5 Phòng ngủ
4 WC
Bán nhà KĐTM Linh Đàm,vỉa hè, phân lô ô tô tránh, kinh doanh, văn phòng, 74m²- 23,5 tỷ
Tin đã hết hạn
3

Hoàng Mai , Hà Nội
74 m²
4 Phòng ngủ
4 WC
LK LÔ GÓC 150M 4 TẦNG MT25M, V.HÈ 8M, ĐẸP NHẤT HINODE ROYAL PARK!
Tin đã hết hạn
5

Hoài Đức , Hà Nội
150 m²
6 Phòng ngủ
5 WC

NHÀ ĐẤT BÁN

NHÀ ĐẤT CHO THUÊ