Bán Đất tại Hải An Hải Phòng

Hiện có 199 bất động sản
BÁN LÔ ĐẤT KHU TÁI ĐỊNH CƯ ĐƯỜNG DỨA – ĐẰNG HẢI, HẢI AN – DIỆN TÍCH 120M² – GIÁ 45 TRIỆU/M²
3

Hải An , Hải Phòng
120 m²
🍀🍀Tuyến 2 Tái định cư Điểm 3 Đằng Hải - đẹp không lỗi - 64m - Đường 12m
3

Hải An , Hải Phòng
64 m²
BÁN ĐẤT TĐC LÔ 9 LÊ HỒNG PHONG – NGÔ QUYỀN – GẦN ĐƯỜNG 30M – GIÁ 128TR/M²
4

Hải An , Hải Phòng
60 m²
CẦN BÁN ĐẤT TÁI ĐỊNH CƯ QUÂN KHU 3 – HẢI AN, HẢI PHÒNG  GIÁ TỐT KHU VỰC
4

CẦN BÁN ĐẤT TÁI ĐỊNH CƯ QUÂN KHU 3 – HẢI AN, HẢI PHÒNG GIÁ TỐT KHU VỰC

Hải An , Hải Phòng
90 m²
BÁN ĐẤT TĐC LÔ 9 MỞ RỘNG – ĐƯỜNG 30M VỈA HÈ RỘNG – DIỆN TÍCH 60M² – GIÁ 109 TRIỆU/M²
4

Hải An , Hải Phòng
60 m²
Đất Biệt thự Vườn Hồng - Hải An - 125m - Ngang 6.5m - Đường 8m - Đông Bắc
4

Hải An , Hải Phòng
125 m²
CẦN BÁN ĐẤT NGÕ 172 CÁT LINH – TRÀNG CÁT, HẢI AN  Ô TÔ VÀO TẬN NƠI  PHÁP LÝ RÕ RÀNG
4

CẦN BÁN ĐẤT NGÕ 172 CÁT LINH – TRÀNG CÁT, HẢI AN Ô TÔ VÀO TẬN NƠI PHÁP LÝ RÕ RÀNG

Hải An , Hải Phòng
75 m²
Đất mặt đường Trung Lực - 100m - Ngang 5 - đối diện Trường Học - Hướng Đông
4

Hải An , Hải Phòng
100 m²
Đất tuyến 2 - ngõ 135 Trung Lực - 100m - ngõ 5m - giá 5.5 tỉ
3

Hải An , Hải Phòng
100 m²
BÁN ĐẤT LÔ GÓC MẶT ĐƯỜNG ĐÔI LÔ 9 LÊ HỒNG PHONG – QUẬN NGÔ QUYỀN – HẢI PHÒNG  VỊ TRÍ VIP KINH DOANH
4

BÁN ĐẤT LÔ GÓC MẶT ĐƯỜNG ĐÔI LÔ 9 LÊ HỒNG PHONG – QUẬN NGÔ QUYỀN – HẢI PHÒNG VỊ TRÍ VIP KINH DOANH

Hải An , Hải Phòng
52 m²
BÁN ĐẤT KHU Hạ Đoạn – PHƯỜNG Đông Hải – QUẬN Hải An – ĐƯỜNG RỘNG Ô TÔ TẢI – GIÁ 2,85 TỶ
5

Hải An , Hải Phòng
73 m²
BÁN ĐẤT KHU SỞ TƯ PHÁP – HẢI AN – 95M2 – MẶT TIỀN 5M – GIÁ 72,5 TRIỆU/M2
4

Hải An , Hải Phòng
95 m²
BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG Thư Trung – KHU Văn Cao – VỊ TRÍ KINH DOANH ĐẸP – GIÁ 65 TRIỆU/M²
5

Hải An , Hải Phòng
69 m²
1 Phòng ngủ
1 WC
BÁN 2 LÔ ĐẤT LIỀN KỀ MẶT ĐƯỜNG BẾN LÁNG – GẦN TĐC LÔ 17 LÊ HỒNG PHONG – GIÁ 99 TRIỆU/M²
3

Hải An , Hải Phòng
60 m²
BÁN NHÀ MẶT ĐƯỜNG CHỢ LŨNG – HẢI AN – 90M2 – ĐANG CHO THUÊ 7 TRIỆU/THÁNG – GIÁ 9 TỶ
3

Hải An , Hải Phòng
90 m²
Bán lô đất Biệt Thự Lô góc DT 1100 M tuyến 2 Lê Hồng Phong Hải Phòng
5

Hải An , Hải Phòng
1100 m²
🌈🌈🌈BÁN LÔ ĐẤT MẶT ĐƯỜNG BÙI VIỆN SIÊU HÓT. 
       ✅✅✅✅  1️⃣0️⃣2️⃣  ✅✅✅✅

  💥Mình bán lô đất
4

🌈🌈🌈BÁN LÔ ĐẤT MẶT ĐƯỜNG BÙI VIỆN SIÊU HÓT. ✅✅✅✅ 1️⃣0️⃣2️⃣ ✅✅✅✅ 💥Mình bán lô đất

Hải An , Hải Phòng
99 m²
Bán lô đất 69,3m2, ô tô đỗ cửa mặt ngõ Đằng Hải, giá 2,5 tỷ
4

Bán lô đất 69,3m2, ô tô đỗ cửa mặt ngõ Đằng Hải, giá 2,5 tỷ

Hải An , Hải Phòng
69 m²
Bán lô đất 148,6 m2 mặt đường Nam Hùng, Nam Hải giá 4,6 tỷ (mặt tiền 6,2m)
5

Hải An , Hải Phòng
148 m²
Bán đất 74,5m2 ngõ Cát Linh, Tràng Cát, Hải An giá 1,380 tỷ
3

Bán đất 74,5m2 ngõ Cát Linh, Tràng Cát, Hải An giá 1,380 tỷ

Hải An , Hải Phòng
74 m²
Bán lô đất tuyến 2 đường Ngô Gia Tự,Đằng Hải ,Hải An,Hp oto vào đất
5

Hải An , Hải Phòng
92 m²
Bán đất tặng nhà xưởng mặt đường Đình vũ,hải an,hải phòng
5

Bán đất tặng nhà xưởng mặt đường Đình vũ,hải an,hải phòng

Hải An , Hải Phòng
88 m²
bán lô góc ngõ Kiều Sơn,hải an,Hải Phòng.oto vào đất cực đẹp
3

Hải An , Hải Phòng
64 m²
bán 2 lô biệt thự tdc Phúc Lộc,hải an,Hp,giá chỉ 6x,tiềm năng sinh lời cao+
2